



RUSUMO MICROFINANCE COMPANY LIMITED

IJUE RUSUMO MICROFINANCE COMPANY LIMITED:

1. Utangulizi:

Rusumo Microfinance Company Limited ni taasisi ya kifedha iliyosajiriwa na Banki Kuu ya Tanzania kwa Mujibu wa Sheria inayotoa mikopo kwa wajasiriamali wadogo na wafanyabiashara wa sekta rasimi na isiyo rasmi nchini Tanzania. Lengo kuu ni kusaidia ukuaji wa biashara ndogo na kuboresha maisha ya wananchi.

2. Dira (Vision)

Kuwa taasisi inayoongoza ya huduma ndogo za kifedha nchini Tanzania, inayowawezesha wajasiriamali wadogo kwa suluhisho rahisi za kifedha kwa maendeleo endelevu.

3. Dhamira (Mission)

Kutoa huduma za kifedha nafuu, bunifu na zinazomlenga mteja kwa wajasiriamali wadogo, kukuza ujumuishaji wa kifedha, ukuaji wa biashara na kuboresha maisha kupitia mikopo yenye uwajibikaji.

4. Kauli Mbiu

“Mikopo Rahisi, Maisha Bora”

5. Huduma Zetu

- i). Mikopo ya Biashara
- ii). Mikopo ya Vikundi
- iii). Mikopo ya Dharura
- iv). Mikopo kwa Wanawake na Vijana

6. Walengwa

- i). Wafanyabiashara wadogo (Mama lishe, bodaboda, maduka, wauza mboga Mboga n.k)
- ii). Vikundi vya kijamii
- iii). Vijana na wanawake
- iv). Wajasiriamali wanaoanza

7. Kwa Nini Utuchague

- i). Upatikanaji wa mikopo kwa haraka
- ii). Masharti nafuu
- iii). Dhamana rahisi
- iv). Huduma bora kwa wateja

8. Mahali Tulipo.

Tunapatikana Sengerema Migombani karibu na Lango kuu la Soko la Samaki. Tupigie kwa Namba zifuatazo ; 0767394472, 0769280621, 0688891053